2JMQ+WC ตำบล รอบเมือง อำเภอเมืองร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด 45000 ประเทศไทย
3 1
100 ตารางวา (฿50 / ตารางวา) 160 ตารางเมตร (฿31.25 / ตารางเมตร)
รายละเอียด
U1436 ให้เช่าบ้านเดี่ยวชั้นเดียว ที่จังหวัดร้อยเอ็ด ใกล้ รพ.ร้อยเอ็ดธนบุรี บ้านอยู่ถนนปัทมานนท์ซอย 8/1 ใกล้สี่แยกบายพาท บ้านหลังใหญ่มีพื้นที่สวนหน้าบ้าน จอดรถได้ 3 คันในบ้าน ทำเลดีเดินทางสะดวก
ที่ตั้ง::237 ถนน ปัทมานนท์ 8/1 ตำบลในเมือง อำเภอเมืองร้อยเอ็ด ร้อยเอ็ด 45000
บ้านเดี่ยวให้เช่าบ้านชั้นเดียวหลังใหญ่ บ้านเปล่าไม่มีเฟอร์ พื้นที่ 100 ตารางวา 3 ห้องนอน 1 ห้องครัว 1 ห้องรับ 3 ที่จอดรถ
::สถานที่ใกล้เคียง::
ใกล้ รพ ร้อยเอ็ดธนบุรี ถ.ปัทมานนท์ซอย9 ใกล้ประตูน้ำร้อยเอ็ด
ห้างโรบินสัน ใกล้สี่แยกบายพาท รพ ร้อยเอ็ด ธนบุรี ข้ามสี่แยกมาทางจตุรพักพิมาน
รั้วรอบขอบชิด อยู่ในแหล่งชุมชน
สะดวก สบาย และสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย
จ่ายค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน วางเงินประกัน 2 เดือน สัญญาเช่าขั้นต่ำ 1 ปี
ให้เช่าราคา 5,000 บาท/เดือน
สนใจติดต่อที่คุณ แป้ง0829627288
LINE::RUN4413
CODE::U1436